Màn hình cong Gaming Samsung DFHD LC43J890 LC43J890DKEXXV
  • Chưa có đánh giá nào
  • 4203 lượt xem
  • Mã sản phẩm : LC43J890DKEXXV
  • Thương hiệu : SAMSUNG
  • Liên hệ
  • Số lượng
  • Liên hệ
Màn hình cong DFHD LC43J890 LC43J890DKEXXV
  • Màn hình 43 inch cực rộng với tỷ lệ màn hình 32:10
  • Tần số quét 120Hz vận hành game mượt mà
  • Tích hợp hệ thống loa thanh 5W sống động
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Cam kết hàng nguyên tem, nguyên kiện, mới 100%
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng
HOTLINE & ZALO TƯ VẤN
Mr. Minh Trí:  093.855.3309
Ms. Mai Duyên: 093.143.9459
Ms.Hồng Trinh: 093.207.0746
Mr. Thành Tâm: 093.891.0559
Mr.Văn Sang: 090.397.1091
Mr. Thanh Tùng: 093.909.8182
Thông số kỹ thuật
Màn hình Acer
Trọng lượng DFHD LC43J890 LC43J890DKEXXV
Màn hình SAMSUNG
Model DFHD LC43J890 LC43J890DKEXXV
Tấm nền VA
Kích Thước Màn Hình 43.4"
Độ phân giải UHD (3,840 x 1,200)
Tỷ lệ khung hình 32:10
Độ tương phản 3000:1
Độ sáng 300 cd/m
Thời gian đáp ứng 5 ms
Tần số quét 120 Hz
Góc nhìn (H/V) 178/178
Hỗ trợ màu sắc 16.7M
Tính năng chung Samsung MagicBright: Yes
Samsung MagicUpscale: Yes
Eye Saver Mode: Yes
Flicker Free: Yes
Hình-trong-Hình: Yes
Picture-By-Picture: Yes
Image Size: Yes
Easy Setting Box: Yes
Windows Certification: Windows 10
Smart Eco Saving: Yes
Off Timer Plus: Yes
Cỗng kết nối 1x HDMI, 1x DisplayPort, 1x Hadphone, 3x USB, 3x USB Hub, 2x USB-C
Nguồn cấp điện AC 100~240V
Công suất tiêu thụ AC 100~240V
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 220 W
Power Consumption (Typ): N/A
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): Less than 0.5(HDMI/DP Input Condition)
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): Less than 0.3 W
Kích cỡ 1062.7 x 524.6 x 314.4 mm
Trọng lượng 13.0 kg
Mô tả sản phẩm
Góc Nhìn Mở Rộng. Dẫn Đầu Cuộc Chơi
Màn Hình Cong Cực Lớn Dành Cho Game Thủ
Sống Động Như Thật, Bao
Trùm Mọi Giác Quan
Tầm Nhìn Mở Rộng
Màn hình CJ89 với tầm nền cong cực lớn 43 inch, tỷ lệ tối ưu 32:10 và góc nhìn 99° đưa bạn bước vào thế giới thực tế ảo ấn tượng, mới mẻ khác xa dòng màn hình tỷ lệ 16:9 và góc nhìn 60° thông thường. Nâng tầm trải nghiệm giải trí, sống động từng khung hình.
Tỷ Lệ Tương Phản 3000:1
Tần Số Quét 120Hz
Tần số quét 120Hz cực nhanh giảm thiếu độ trễ của hình ảnh và chống rung mờ chuyển động cho màn game mượt mà hơn. Thiết lập 60Hz thân thiện dễ sử dụng, giúp bạn nhanh chóng tối ưu hóa hiệu suất ngay trên màn hình mà không cần truy cập vào bảng điều chỉnh.
Màn Hình Phụ PIP
Tích Hợp Tính Năng KVM Switch
2 Cổng USB-C
Loa 5W Tích Hợp
Hệ thống loa 5W tích hợp ngay trong màn hình mang đến tầng âm mạnh mẽ cho bạn tận hưởng âm nhạc, xem phim và chơi game sống động nhất, đồng thời tiết kiệm không gian cho bàn làm việc.