Màn hình cong Gaming Ultra WQHD LC34H890 LC34H890WJEXXV
  • Chưa có đánh giá nào
  • 3544 lượt xem
  • Mã sản phẩm : LC34H890WJEXXV
  • Thương hiệu : SAMSUNG
  • Liên hệ
  • Số lượng
  • Liên hệ
Màn hình cong Ultra WQHD LC34H890 LC34H890WJEXXV
  • Hình ảnh tối ưu với màn hình cực rộng (3440x1440)
  • Đa nhiệm hoàn hảo với PBP
  • Kết nối thuận tiện với cổng USB-C mới
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Cam kết hàng nguyên tem, nguyên kiện, mới 100%
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng
HOTLINE & ZALO TƯ VẤN
Mr. Minh Trí:  093.855.3309
Ms. Mai Duyên: 093.143.9459
Ms.Hồng Trinh: 093.207.0746
Mr. Thành Tâm: 093.891.0559
Mr.Văn Sang: 090.397.1091
Mr. Thanh Tùng: 093.909.8182
Thông số kỹ thuật
Màn hình SAMSUNG
Model Ultra WQHD LC34H890 LC34H890WJEXXV
Tấm nền VA
Kích Thước Màn Hình 34"
Độ phân giải UHD (3,440 x 1,440)
Tỷ lệ khung hình 21:9
Độ tương phản 3000:1
Độ sáng 300 cd/m
Thời gian đáp ứng 4 ms
Tần số quét 100 Hz
Góc nhìn (H/V) 178/178
Hỗ trợ màu sắc 16.7M
Tính năng chung Samsung MagicBright: Yes
Samsung MagicUpscale: Yes
Eco Saving Plus: Yes
Eye Saver Mode: Yes
Flicker Free: Yes
Hình-trong-Hình: Yes
Picture-By-Picture: Yes
Chế độ chơi Game: Yes
Image Size: Yes
Easy Setting Box: Yes
Windows Certification: Windows10
FreeSync: Yes
Cỗng kết nối 1x HDMI, 1x Displayport, 1x Headphone, 3x USB, 1x USB-C
Nguồn cấp điện AC 100~240V
Công suất tiêu thụ Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 175 W
Power Consumption (Typ): 56.192 W
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): Less than 0.5(HDMI/DP Input Condition)
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): Less than 0.3 W
Kích cỡ 811.4 x 538.9 x 298.6 mm
Trọng lượng 7.9 kg
Mô tả sản phẩm
Màn Hình Lớn Hơn, Hình Ảnh Nét Hơn
Độ phân giải WQHD
Không Cần Lắp Đặt Nhiều Màn Hình
Tỷ lệ khung hình 21:9
Màn hình CH89 34" hoàn hảo cho mọi thao tác đa nhiệm hay biến những ý tưởng lớn thành hiện thực ngay trên màn hình cong cực rộng. Trải nghiệm tầm nhìn mở rộng, phục vụ mọi hoạt động giải trí và làm việc mượt mà.