Màn hình cong Samsung C34F791WQE LC34F791WQEXXV
  • Chưa có đánh giá nào
  • 3582 lượt xem
  • Mã sản phẩm : LC34F791WQEXXV
  • Thương hiệu : SAMSUNG
  • Liên hệ
  • Số lượng
  • Liên hệ
Màn hình LED cong C34F791WQE
LC34F791WQEXXV
  • Màn hình rộng 34 inch với độ cong 1500R
  • Công nghệ Quantum Dot cho dãy màu sắc chân thực
  • Loa kép 7-watt tích hợp
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Cam kết hàng nguyên tem, nguyên kiện, mới 100%
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng
HOTLINE & ZALO TƯ VẤN
Mr. Minh Trí:  093.855.3309
Ms. Mai Duyên: 093.143.9459
Ms.Hồng Trinh: 093.207.0746
Mr. Thành Tâm: 093.891.0559
Mr.Văn Sang: 090.397.1091
Mr. Thanh Tùng: 093.909.8182
Thông số kỹ thuật
Màn hình SAMSUNG
Model C34F791WQE LC34F791WQEXXV
Tấm nền VA
Kích Thước Màn Hình 34"
Độ phân giải UHD (3440 x 1440)
Tỷ lệ khung hình 21:9
Độ tương phản 3000:1
Độ sáng 300 cd/m
Thời gian đáp ứng 4 ms
Tần số quét 100 Hz
Góc nhìn (H/V) 178/178
Hỗ trợ màu sắc 16.7M
GAM màu 88%
Tính năng chung Samsung MagicBright: Yes
Samsung MagicUpscale: Yes
Eco Saving Plus: Yes
Eye Saver Mode: Yes
Flicker Free: Yes
Hình-trong-Hình: Yes
Picture-By-Picture: Yes
Quantum Dot Color: Yes
Chế độ chơi Game: Yes
Image Size: Yes
Easy Setting Box: Yes
Windows Certification: Windows10
FreeSync: Yes
Cỗng kết nối 2x HDMI, 1x Displayport, 1x Headphone, 1x USB Hub
Nguồn cấp điện AC 100~240VAC (±10%)
Công suất tiêu thụ ức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 73 W
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): 0.5 W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): 0.3 W
Mức tiêu thụ nguồn (hằng năm): 258 kWh/year
Kích cỡ 808.7 x 516.0 x 309.4 mm
Trọng lượng 7.6 kg
Mô tả sản phẩm
Đa Nhiệm Hoàn Hảo Trên Một Màn Hình
Độ Cong Hoàn Hảo Dễ Chịu Cho Mắt
Ultra WQHD Cho Chi Tiết Hình Ảnh Tuyệt Vời và Không Gian Làm Việc Rộng Mở
Hình Ảnh Chính Xác và Chân Thực với Công Nghệ Quantum Dot
Trải Nghiệm Xem Thật Như Cuộc Sống
Màn hình cong cực lớn 34 inch mang đến cảm nhận hoàn toàn khác biệt với màn hình cong thông thường. Độ cong sâu rộng bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, màn hình 1500R giúp bạn thưởng thức từng thước phim điện ảnh chân thực sống động và trở thành tâm điểm của mọi cuộc chiến.
Tỷ Lệ Tương Phản Tối Ưu 3000:1 và Giảm Thiểu Hở Sáng
Chế Độ Game Hoàn Hảo
Thiết Kế Cong Độc Đáo Ấn Tượng
Màn hình cong cực lớn 34 inch kết hợp hoàn hảo giữa tính năng và thiết kế không viền ở ba cạnh, tối ưu dáng vẻ sang trọng và mang đến tầm nhìn không giới hạn. Mặt lưng màu trắng bóng bẩy, uốn cong hai chiều cùng hộp chứa nhỏ thu gọn dây nối. Đặc biệt tấm nền chống lóa được đặt trên chân đế có thể điều chỉnh chiều cao cũng như xoay chuyển dễ dàng để tối ưu tầm nhìn.