Màn hình Samsung "The Space" LS32R750QEEXXV
  • Chưa có đánh giá nào
  • 2358 lượt xem
  • Mã sản phẩm : LS32R750QEEXXV
  • Thương hiệu : SAMSUNG
  • Liên hệ
  • Số lượng
  • Còn hàng
Màn hình The Space LS32R750QEEXXV
LS32R750QEEXXV
  • Độ phân giải WQHD
  • Tần số quét 144Hz vượt trội
  • Chia nhỏ màn hình cùng Easy Setting Box SW
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Cam kết hàng nguyên tem, nguyên kiện, mới 100%
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng
HOTLINE & ZALO TƯ VẤN
Mr. Minh Trí:  093.855.3309
Ms. Mai Duyên: 093.143.9459
Ms.Hồng Trinh: 093.207.0746
Mr. Thành Tâm: 093.891.0559
Mr.Văn Sang: 090.397.1091
Mr. Thanh Tùng: 093.909.8182
Thông số kỹ thuật
Màn hình SAMSUNG
Model LS32R750QEEXXV LS32R750QEEXXV
Tấm nền VA
Kích Thước Màn Hình 31.5"
Độ phân giải QHD (2,560 x 1,440)
Tỷ lệ khung hình 16:9
Độ tương phản 3000:1
Độ sáng 250 cd/m
Thời gian đáp ứng 4 ms
Tần số quét 144 Hz
Góc nhìn (H/V) 178/178
Hỗ trợ màu sắc 1B
GAM màu 72%
Tính năng chung Samsung MagicBright: Yes
Samsung MagicUpscale: Yes
Eco Saving Plus: Yes
Eye Saver Mode: Yes
Flicker Free: Yes
Hình-trong-Hình: Yes
Picture-By-Picture: Yes
Chế độ chơi Game: Yes
Image Size: Yes
Easy Setting Box: Yes
Windows Certification: Windows 10
FreeSync: Yes
Off Timer Plus: Yes
Cỗng kết nối 1x Mini DisplayPort, 1x HDMI
Nguồn cấp điện AC 100-240V
Công suất tiêu thụ AC 100-240V
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 59W
Power Consumption (Typ): N/A
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): ≤0.5 W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): ≤0.3 W
Kích cỡ 714.5 x 757.2 x 115.5 mm
Trọng lượng 7.0 kg
Mô tả sản phẩm
Mở Rộng Không Gian. Nâng Tầm Quan Sát
Trải nghiệm đa góc nhìn để dễ dàng chiến thắng. Trải nghiệm đắm chìm trong không gian trận đấu với những pha hành động ấn tượng cùng màn hình gaming Samsung "The Space" 32 inch. Gấp gọn màn hình đơn giản bằng cách áp sát vào tường khi nghỉ, hay kéo đến gần hơn, điều chỉnh góc độ phù hợp và sẵn sàng cho cuộc đấu mới.
Tần Số Quét 144Hz Vượt Trội
Trải nghiệm những màn game tuyệt hảo sống động nhất với màn hình có tần số quét lên đến 144Hz. Bạn cũng có thể lựa chọn 60Hz/120Hz để tối ưu hóa tần số quét cho các thông số game và phần cứng của bạn.
Mượt Mà Trong Mọi Khung Hình
Sức Mạnh Vượt Trội
Chân Đế Linh Hoạt
Hiển Thị Sống Động Sắc Nét
Lắp Đặt Dễ Dàng
Bộ kẹp tích hợp có thể điều chỉnh lên đến 3.54 inch (90 mm), cho phép bạn gắn chặt màn hình "The Space" vào nhiều loại bàn với độ dày mỏng khác nhau. Lắp đặt nhanh chóng và tiện lợi sử dụng.